ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
8

• ชาย
70

• หญิง
54

รวม
132


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
34

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
52

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ประโยคครูมัธยม (ปวส.ปม
1

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
3

• ประถมศึกษา
2

• ไม่ระบุ
36


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
15

• แผนกวิชาช่างยนต์
9

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
9

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
5

• แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์/แมคคาทรอนิกส์
4

• แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
13

• แผนกวิชาการบัญชี
5

• แผนกวิชาการเลขานุการ​
2

• แผนกวิชาการตลาด
4

• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
4

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
8

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
7

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
2

• สาขาวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า
1

• สาขาวิชาเทคโนโลยีการบัญชี
1

• งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)
5

• งานประชาสัมพันธ์
3

• งานบุคลากร
8

• งานการเงิน
6

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
5

• งานวิทยบริการและห้องสมุด (ห้องสมุด)
2

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
3

• งานความร่วมมือ
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
1

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
1

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
1

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
1

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
2

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
2

• งานทะเบียน
3

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานสื่อการเรียนการสอน
1

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
2

• งานพัสดุ (พนักงานขับรถยนต์)
2

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
16

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายสถิตย์ ปริปุณณากร
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา




รองผู้อำนวยการ



นายกเชษฐ์ กิ่งชนะ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ



นายชัยยุทธ แก้วประภา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ



นายอพีระศิษฐ์ ทรงอาจ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
ผู้บริหาร ชำนาญการ



นายพิพัฒน์ นวลนิ่ม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
ผู้บริหาร ชำนาญการ




หัวหน้าแผนก



พัฒน์ชัย พรมทา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายเริงศักดิ์ คนเที่ยง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายประสาน ภัทรประสงค์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานพัสดุ
ครู



นายภาวัช เงินชุ่ม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการ



นายจักรชัย ปิงเมือง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์/แมคคาทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์/แมคคาทรอนิกส์
ครู



นางสาวประกายฉัตร ขวัญแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเลขานุการ​
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ​
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานบุคลากร
ครูผู้ช่วย



รุจิรินทร์ อัครสิทธิรุจน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ครูผู้ช่วย



อังคณา เครือคำ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นพรัตน์ จันทร์สุริยา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ครู ชำนาญการพิเศษ



ชิตชัย แสงสว่าง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวณัฐนันท์ สุกูล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
ครูผู้ช่วย



อภิญญา กลัดสำเนียง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู ชำนาญการ



นางปราณี มงคลกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ครู ชำนาญการพิเศษ




หัวหน้างาน



นายอดิศักดิ์ ศรียะ
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์/แมคคาทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางวริศรา โคกกรวด
หัวหน้างาน งานบัญชี
ข้าราชการพลเรือน งานบัญชี



นายธงชัย ปัญญาวงศ์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายสุวรรณ ใจเที่ยง
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายธนรัฐ อินต๊ะสาร
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายอุบล ฟูคำมี
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายมงคล ชุ่มวงค์
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู ชำนาญการพิเศษ



รุ่งนภา วาวงศ์มูล
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางนงลักษณ์ สว่างใจธรรม
หัวหน้างาน งานการเงิน
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู ชำนาญการ



นางสุภาภรณ์ พงษ์ยศ
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นายนพดล เขียวอาสะวะ
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



ณัฏฐ์วรินท์ สมบรูณ์
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



สตกมล ท้าวคำลือ
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นายโยธิน อุทธวัง
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการ



นายนิวัฒน์ หล่อวนาวรรณ
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการ



นางสุนันทา ขยันขาย
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์



มนัสนันท์​ หล่อ​วนา​วรรณ​
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด (ห้องสมุด)
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นายบัญชา สายสุริยะ
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์



นางแสงเดือน มีครู
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์




ครูประจำ



วาสนา พรมทา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานบุคลากร



วันชัย ยังประสิทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



วิวัฒน์ อินทรมุสิก
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



สมยศ สุวรรณรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสุวัจน์ ห้อธิวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการพิเศษ



อดุลย์ ปงลังกา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู ชำนาญการ



นายประหยัด นาวา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายชิโนรส สุทธิตานนท์
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
หัวหน้าภาควิชา สาขาวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า
ครู ชำนาญการ



ศิริรัตน์ แสนมา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



ขวัญ คำลือ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการ



ว่าที่ ร.ต. เกรียงศักดิ์ ฉลาด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานพัสดุ
ครู ชำนาญการ



นายสุทธิพันธ์ สุวรรณรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการ



ธุวชิต คงกลาง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสุนันทา จินาเฟย
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานบุคลากร
ครู ชำนาญการ



นายธีระกรณ์ แก้วคำ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู



นายนิรุติ สว่างใจธรรม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการ



นางสาวสิริกัญญานี อินตา
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานบัญชี
ครู ชำนาญการ



ไพรัช กลัดสำเนียง
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู



นายบัญชา สิทธิตัน
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานการเงิน
ครู



ปรัชญาณัชญ์ ดวงใจ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู



สาวิตรี ติวาติน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



ปาวีณา หลีหมัด
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ครูผู้ช่วย



นวพร สิงห์แก้ววงค์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู



นภาพร เจริญรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



เกลียวพันธ์ หงษ์ทอง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายเชาวฤทธิ์ ชุมภู
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายถวิล ติ๊บหน่อ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายเชียงชัย แปงณีวงค์
ครูประจำ แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์/แมคคาทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



กนกวรรณ กองกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นายสุทธิพงษ์ กองทอง
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ครูผู้ช่วย



ชนะภัย บุญมา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครูผู้ช่วย



วิภารัตน์ ข่มอาวุธ
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครูผู้ช่วย



นางสาวนงค์นุช สีสะใบ
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)
ครูผู้ช่วย



นายวิทยา ปัญญวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครูผู้ช่วย



นายนพคุณ ไชยหาญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครูผู้ช่วย



นายนพดล ราชลำ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูผู้ช่วย



นางสาวปวริศา กีรติยุทธ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครูผู้ช่วย



นางสาวทัศนีย์ ปฤษณา
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานการเงิน
ครูผู้ช่วย



ว่าที่ ร.ต. ฉัตรชัย สีบัวแดง
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสาวณิชนันทน์ ธีระกุลพิศุทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ​
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานบุคลากร



นายภาณุพงศ์ วงศ์แก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายอโณทัย พันธะไชย
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ผู้ช่วยห้วหน้างาน งานบุคลากร



นางสาวขวัญดารินทร์ จิตหาญ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายวิชัย พรมมา
ครูประจำ แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์/แมคคาทรอนิกส์



นางนิภา ไชยเสน
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์




ข้าราชการพลเรือน



นางสาวสุจิตรา พื้นอินทะศรี
ข้าราชการพลเรือน งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ




พนักงานราชการ (สอน)



ยุทธภูมิ บุญเรือง
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ชัยวัฒน์ แก้วกันทะ
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



เอกวรินทร์ อินหลี
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน




ครูพิเศษสอน



นายพีระวัฒ จอมตัว
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู



ศุภชัย สมปาน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



สิทธินันท์ เบ็ญชา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นพคุณ คำดี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



วีระศักดิ์ ลายสาน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายสาริษฐ์ ศรีใจ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
ครูผู้ช่วย



จุติพร บ่อแก้ว
ครูพิเศษสอน สาขาวิชาเทคโนโลยีการบัญชี




เจ้าหน้าที่



นางสาวนฤมล นามสูตร
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)
พนักงานราชการ (บริหารงานทั่วไป) งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)



นายนพดล จันทร์ศิริพงษ์
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางอรนุช ชุ่มวงค์
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวนิตยา ตั้งศิริเกษม
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวนฤภร นวลเสน่ห์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวสุทธิดา ท้าวการ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวรัตนภัทร บัวเย็น
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวจีราภรณ์ ใจคำ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวจิรานนท์ ผัดแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



สุกัลยา ปิงเมือง
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวสไบแพร ดอนปัน
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



สิริภาพร ดูการดี
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวณัฐกานต์ พรหมจักร
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นายปฏิภาน ปัญญาคำ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวสุพรรรณี หงษ์ยี่สิบสี่
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด (ห้องสมุด)



นางสาวสุทธิตา ท้าวการ
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นาย คำจันทร์ เพชรดี
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ (พนักงานขับรถยนต์)



นาย สมพร วัดแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ (พนักงานขับรถยนต์)



นางสาวณฐมณ อ้อยมั่งมี
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นายกิตติพศ สุริยะไชย
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



ทาริกา จุ่งมิตร
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน




ครูฝึกสอน



นายไชยวัฒน์ อาสา
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายพงศธร โกสี
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ




พนักงานราชการ (บริหารงานทั่วไป)



นางพิศวาส ห้อธิวงศ์
พนักงานราชการ (บริหารงานทั่วไป) งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)